ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ circuito integrato ic ] การจับคู่ 0 ผลิตภัณฑ์.
ขออภัย!
การค้นหาของคุณ "circuito integrato ic" ไม่พบผลิตภัณฑ์ใด ๆ
คุณสามารถ ขออ้าง เพื่อให้เราจับคู่ผลิตภัณฑ์สำหรับคุณ
Related Products
STAV58010P2 แกลเลียมไนไตรได 50V, 10W, DC-6GHz RF พลังงานทรานซิสเตอร์
| Operating Voltage | 55 Vdc |
|---|---|
| Maximum forward gate current | 2 mA |
| Gate--Source Voltage | S -8 to +0.5 Vdc |
| Drain--Source Voltage | +200 Vdc |
RT8299ZQW IC REG BUCK ปรับ 3A 10WDFN เรคเทค สหรัฐอเมริกา Inc.
| หน้าที่ | หลีกทาง |
|---|---|
| การตั้งค่าผลิต | สะสม |
| โทโพโลยี | เจ้าชู้ |
| ประเภทผลิต | ปรับ |
AD8542ARZ-REEL7 IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภทเครื่องขยายเสียง | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร | 2 |
| ประเภทผลิต | ราวต่อราง |
| อัตราการฆ่า | 0.92V/µs |
AD8542 ARMZ-REEL IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8MSOP อานาล็อกอุปกรณ์อินค
| ประเภทเครื่องขยายเสียง | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร | 2 |
| ประเภทผลิต | ราวต่อราง |
| อัตราการฆ่า | 0.92V/µs |
UCC2946PW IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8TSSOP เครื่องมือเท็กซัส
| ประเภท | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์ | ปรับ/เลือกได้ |
| ผลิต | Push-Pull, เสาโทเท็ม |
PT7M7823STAEX IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 ไดโอเดสรวม
| ประเภท | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์ | 2.93V |
| ผลิต | Push-Pull, เสาโทเท็ม |
PT7M6122NLTA3EX IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-3 ไดโอเดสรวม
| ประเภท | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์ | 2.2V |
| ผลิต | Open Drain หรือ Open Collector |
PL375-64 CONN TRT PLUG STR SOLDER Cinch การเชื่อมโยงทางแก้ไข
| สไตล์ตัวเชื่อมต่อ | TRT, ไตรแอกเซียล |
|---|---|
| ประเภทเครื่องเชื่อม | ปลั๊ก พินตัวผู้ (ศูนย์กลาง) |
| ติดต่อยุติ | ประสาน |
| การสิ้นสุดของโล่ | ประแจหนีบ |

