ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
MAX16072RS29D2+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 4UCSP Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.93V |
MAX16047ETN+ IC SUPERVISOR 12 CHANNEL 56TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | ผู้จัดการระบบ |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 12 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | ปรับ/เลือกได้ |
MC9S08PL4CSC IC MCU 8BIT 4KB FLASH 8SOIC N✖P USA Inc
| โปรเซสเซอร์หลัก: | S08 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |
MCF51JF32VHS IC MCU 32BIT 32KB FLASH 44MAPLGA N✖P USA Inc
| โปรเซสเซอร์หลัก: | โคลด์ไฟร์ V1 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 50MHz |
TLE42744DV33ATMA1 IC REG LINEAR 3.3V 400MA TO252-3 เทคโนโลยี Infineon
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
TLE42744GSV33HTMA1 IC REG LIN 3.3V 400MA SOT223-4 เทคโนโลยี Infineon
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
IDT71016S12PH IC SRAM 1MBIT PARALLEL 44TSOP II เรเนซัส อิเล็กทรอนิกส์ อเมริกา
| ประเภทหน่วยความจำ: | ระเหย |
|---|---|
| รูปแบบหน่วยความจำ: | แรม |
| เทคโนโลย: | SRAM - อะซิงโครนัส |
71024S15TYG IC SRAM 1MBIT PARALLEL 32SOJ เรเนซัส อิเล็กทรอนิกส์ อเมริกา อินค
| ประเภทหน่วยความจำ: | ระเหย |
|---|---|
| รูปแบบหน่วยความจำ: | แรม |
| เทคโนโลย: | SRAM - อะซิงโครนัส |
IS61DDB251236A-250M3L IC SRAM 18MBIT PARALLEL 165LFBGA ISSI บริษัท ซิลิคอนอินเทกรีต โซลูชั่น จํากัด
| ประเภทหน่วยความจำ: | ระเหย |
|---|---|
| รูปแบบหน่วยความจำ: | แรม |
| เทคโนโลย: | SRAM - ซิงโครนัส, DDR II |
IS49NLC18160-25B IC DRAM 288MBIT PAR 144FCBGA ISSI, บริษัท ซิลิคอนอินเทกรีต โซลูชั่น จํากัด
| ประเภทหน่วยความจำ: | ระเหย |
|---|---|
| รูปแบบหน่วยความจำ: | แรม |
| เทคโนโลย: | อาร์แอลดีแรม 2 |

