ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
MAX4080TASA+T IC CURRENT SENSE 1 CIRCUIT 8SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | ความรู้สึกปัจจุบัน |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 1 |
| ประเภทผลิต: | - |
MAX6328XR26+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC70-3 Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.63V |
DS1232+ IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8DIP Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 4.37V, 4.62V |
MAX16012TT+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 6TDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | ปรับ/เลือกได้ |
MAX6381LT29D1+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 6UDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.93V |
CY8C5268LTI-LP030 IC MCU 32BIT 256KB FLASH 68QFN เทคโนโลยี Infineon
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M3 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 67MHz |
6116LA25SOG8 IC SRAM 16KBIT PARALLEL 24SOIC รีเนเซส อิเล็กทรอนิกส์ อเมริกา
| ประเภทหน่วยความจำ: | ระเหย |
|---|---|
| รูปแบบหน่วยความจำ: | แรม |
| เทคโนโลย: | SRAM - อะซิงโครนัส |
71V256SA15PZGI IC SRAM 256KBIT PARALLEL 28TSOP เรเนซัส อิเล็กทรอนิกส์ อเมริกา อินค
| ประเภทหน่วยความจำ: | ระเหย |
|---|---|
| รูปแบบหน่วยความจำ: | แรม |
| เทคโนโลย: | SRAM - อะซิงโครนัส |
AP1501-T5G-U IC REG BUCK ADJ 3A TO220-5 ไดโอเดสรวม
| หน้าที่: | หลีกทาง |
|---|---|
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
| โทโพโลยี: | เจ้าชู้ |
MAX6467US22D3+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT143-4 Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.188V |

