ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
MAX6468US16D3+T IC MPU/RESET CIRC 1.575V SOT143 อานาล็อก ดีวิสส์ อินค./Maxim Integrated
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 1.575V |
MAX16997AAUA+ IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8UMAX Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | วงจรวอชด็อก |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | ปรับ/เลือกได้ |
MAX16025TE+ IC SUPERVISOR 2 CHANNEL 16TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | ซีเควนเซอร์ |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 2 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 9 การผสมผสานขั้นต่ําที่เลือกได้ |
MAX16033PLB29+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 10UDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | วงจรสำรองแบตเตอรี่ |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.93V |
MAX16037PLA29+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8UDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | วงจรสำรองแบตเตอรี่ |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.93V |
MAX6888QETE+ IC SUPERVISOR QUAD 16-TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | หัวหน้างานหลายแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 4 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | ปรับ/เลือกได้ |
MAX16043TG+T IC SUPERVISOR 4 CHANNEL 24TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | ซีเควนเซอร์ |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 4 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 9 การผสมผสานขั้นต่ําที่เลือกได้ |
RP115L331D-E2 IC REG LINEAR 3.3V 1A DFN1216-8 Nisshinbo Micro Devices Inc.
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
MAX15006AASA+T IC REG LINEAR 3.3V 50MA 8SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated สายการไฟฟ้า
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
MAX15007AATT+T IC REG LINEAR 3.3V 50MA 6TDFN อานาล็อกอุปกรณ์ Inc./Maxim Integrated
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |

