ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
MAX691CPE+ IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 16DIP Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | วงจรสำรองแบตเตอรี่ |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 4.65V |
MAX8887EZK33+T IC REG LIN 3.3V 300MA TSOT23-5 อานาล็อกอุปกรณ์ Inc./Maxim Integrated
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
MAX8860EUA33+T IC REG LIN POS ADJ 300MA 8UMAX Analog Devices Inc./แม็กซิมอินทิเกรท
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับได้ (คงที่) |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
MAX8869EUE18+T IC REG LIN POS ADJ 1A 16TSSOP Analog Devices Inc./แม็กซิมอินเทกรีต
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับได้ (คงที่) |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
OP37GSZ-REEL7 IC OPAMP GP 1 วงจร 8SOIC Analog Devices Inc.
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 1 |
| ประเภทผลิต: | - |
MAX1232CSA+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 4.37V, 4.62V |
MAX6897AALT+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 6UDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | ซีเควนเซอร์ |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | ปรับ/เลือกได้ |
MAX8216CSD+T IC SUPERVISOR 5 CHANNEL 14SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | หัวหน้างานหลายแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 5 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | ±5V, ±15V, Adj |
MAX691ACWE+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 16SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | วงจรสำรองแบตเตอรี่ |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 4.65V |
71V416S12BEI IC SRAM 4MBIT PARALLEL 48CABGA รีเนเซส อิเล็กทรอนิกส์ อเมริกา
| ประเภทหน่วยความจำ: | ระเหย |
|---|---|
| รูปแบบหน่วยความจำ: | แรม |
| เทคโนโลย: | SRAM - อะซิงโครนัส |

