ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
OPA355NA/3K IC CMOS 1 CIRCUIT SOT23-6 เครื่องมือเท็กซัส
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | CMOS |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 1 |
| ประเภทผลิต: | ราวต่อราง |
STM6779YWB6F IC SUPERVISOR 2 CHANNEL SOT23-6 STM ไมโครอิเล็กทรอนิกส์
| ประเภท: | หัวหน้างานหลายแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 2 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.188V, Adj |
PIC16F18875T-I/PT IC MCU 8BIT 14KB FLASH 44TQFP เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | รูป |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 32MHz |
STM32F042K6T6 IC MCU 32BIT 32KB FLASH 32LQFP STMิโครเอเลคทรอนิกส์
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M0 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 48MHz |
MSP430F4152IPMR IC MCU 16BIT 16KB FLASH 64LQFP เครื่องมือเท็กซัส
| โปรเซสเซอร์หลัก: | MSP430 ซีพียู16 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 16 บิต |
| ความเร็ว: | 8MHz |
STM32F030C8T6TR IC MCU 32BIT 64KB แฟลช 48LQFP STMicroelectronics
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M0 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 48MHz |
TMS320F28035PNQR IC MCU 32BIT 128KB FLASH 80LQFP เครื่องมือเท็กซัส
| โปรเซสเซอร์หลัก: | C28x |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 60MHz |
MSP430G2452IPW20R IC MCU 16BIT 8KB FLASH 20TSSOP เครื่องมือเท็กซัส
| โปรเซสเซอร์หลัก: | MSP430 ซีพียู16 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 16 บิต |
| ความเร็ว: | 16MHz |
LM317LCPW IC REG LIN POS ADJ 100MA 8TSSOP เครื่องมือเท็กซัส
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับ |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
LD39200PU33R IC REG LINEAR 3.3V 2A 6DFN STMicroelectronics รายการการใช้งาน
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |

