ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
ชิป IC แอมพลิฟายเออร์ 700kHz ที่เสถียร LM358DR 2 วงจร 8SOIC Texas Instruments
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จำนวนวงจร: | 2 |
| ประเภทเอาต์พุต: | - |
ESP-32S TXRX โมดูล RF IC Surface Mount SMD Olimex LTD 300kHz
| ตระกูล RF/มาตรฐาน: | - |
|---|---|
| มาตรการ: | - |
| การปรับ: | - |
10V-36V เครื่องขยายเสียง IC ชิป OPA128KM 1 วงจร TO99-8 Texas Instruments
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จำนวนวงจร: | 1 |
| ประเภทเอาต์พุต: | - |
ชิป IC อิเล็กทรอนิกส์ 14 พินที่ใช้งานได้จริง, โปรเซสเซอร์ 14SOIC Companion FM31256-G
| พิมพ์: | คู่หูโปรเซสเซอร์ |
|---|---|
| แอพพลิเคชั่น: | ระบบที่ใช้โปรเซสเซอร์ |
| ประเภทการติดตั้ง: | พื้นผิวติด |
BA10358FV-E2 IC OPAMP GP 2 วงจร 8SSOPB โรห์มเซมีคอนดักเตอร์
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 2 |
| ประเภทผลิต: | - |
IC ตัวรับส่งสัญญาณอีเธอร์เน็ตทนทาน 150mA, LAN8720A-CP-TR วงจรรวมอิเล็กทรอนิกส์ดิจิตอล
| พิมพ์: | เครื่องรับส่งสัญญาณ |
|---|---|
| มาตรการ: | RMI |
| จำนวนไดรเวอร์/ตัวรับสัญญาณ: | 2/2 |
HMC424ALP3ETR RF ATTENUATOR 31.5DB 16VFQFN อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ค่าการลดทอน: | 31.5dB |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 0 เฮิรตซ์ ~ 13 กิกะเฮิรตซ์ |
| กำลังไฟ (วัตต์): | - |
HMC346LP3 RF ATTENUATOR 0DB-30DB 16VFQFN อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ค่าการลดทอน: | 0dB ~ 30dB |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 0 เฮิรตซ์ ~ 14 กิกะเฮิรตซ์ |
| กำลังไฟ (วัตต์): | - |
HMC948LP3E LOG DETECTOR 1-23GHZ อานาล็อกอุปกรณ์
| ความถี่: | 1GHz ~ 23GHz |
|---|---|
| ประเภท RF: | จุดประสงค์ทั่วไป |
| ช่วงอินพุต: | 15dBm |
OPA2330AIDRBR OPAMP IC ZERO-DRIFT 2 CIRC 8SON เครื่องมือเท็กซัส
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | CMOS, Zero-Drift |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 2 |
| ประเภทผลิต: | ราวต่อราง |

