ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
HMC611LP4 IC RF DETECT 1MHZ-10GHZ 24QFN อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ความถี่: | 1MHz ~ 10GHz |
|---|---|
| ประเภท RF: | ไวแมกซ์ / ไวโบร |
| ช่วงอินพุต: | - |
HMC635LC4 IC RF AMP GPS 18GHZ-40GHZ 24CQFN Analog Devices Inc.
| ความถี่: | 18GHz ~ 40GHz |
|---|---|
| P1dB: | 22dBm |
| ได้รับ: | 18.5dB |
HMC659LC5 IC RF AMP GPS 0HZ-15GHZ 32CSMT อานาล็อก ดีวิสส์ อินค
| ความถี่: | 0Hz ~ 15GHz |
|---|---|
| P1dB: | 27.5dBm |
| ได้รับ: | 19dB |
HMC1082LP4E IC RF AMP GPS 5.5GHZ-18GHZ 24QFN Analog Devices Inc.
| ความถี่: | 5.5GHz ~ 18GHz |
|---|---|
| P1dB: | 24dBm |
| ได้รับ: | 22dB |
TPS7A0518PYKAR IC REG LINEAR 1.8V 200MA 4DSBGA เครื่องมือเท็กซัส
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
SPC584B70E7NG00X IC MCU 32BIT 2MB FLASH 176ELQFP STMicroelectronics
| โปรเซสเซอร์หลัก: | e200z420 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 120MHz |
MSP430F2274IYFFT IC MCU 16BIT 32KB FLASH 49DSBGA เครื่องมือเท็กซัส
| โปรเซสเซอร์หลัก: | MSP430 ซีพียู16 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 16 บิต |
| ความเร็ว: | 16MHz |
MSP430FR2033IG48 IC MCU 16BIT 15.5KB FRAM 48TSSOP เครื่องมือเท็กซัส
| โปรเซสเซอร์หลัก: | MSP430 ซีพียู16 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 16 บิต |
| ความเร็ว: | 16MHz |
PIC32CM1216MC00048-I/U5B IC MCU 32BIT 128KB FLASH 48VQFN เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M0+ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 48MHz |
MIMXRT106FCVL5B IC MCU 32BIT 128KB ROM 196MAPBGA N✖P USA Inc
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M7 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 528MHz |

