ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
XMC4800F100K2048AAXQMA1 IC MCU 32BIT 2MB FLASH 100LQFP เทคโนโลยีอินฟินิออน
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M4 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 144MHz |
MSP430FR4133IG56R IC MCU 16BIT 15.5KB FRAM 56TSSOP เครื่องมือเท็กซัส
| โปรเซสเซอร์หลัก: | MSP430 ซีพียู16 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 16 บิต |
| ความเร็ว: | 16MHz |
XU208-128-TQ64-C10 IC MCU 32BIT ROMLESS 64TQFP XMOS
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอ็กซ์คอร์ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 32 บิต 8 คอร์ |
| ความเร็ว: | 1,000MIPS |
ATMEGA8535-16JUR IC MCU 8BIT 8KB FLASH 44PLCC แอตเมล
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอวีอาร์ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 16MHz |
SPC564A80L7CFAR IC MCU 32BIT 4MB FLASH 176LQFP STMicroelectronics
| โปรเซสเซอร์หลัก: | e200z4 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 150MHz |
MSP430F1121AIDGV IC MCU 16BIT 4KB FLASH 20TVSOP เครื่องมือเท็กซัส
| โปรเซสเซอร์หลัก: | MSP430 ซีพียู16 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 16 บิต |
| ความเร็ว: | 8MHz |
PIC16C71/JW IC MCU 8B 1.75KB EPROM/UV 18CDIP เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | 8 บิต |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 20MHz |
| ความเร็ว: | - |
TMS320F2812ZHHA IC MCU 32BIT 256KB FLASH 179BGA เครื่องมือเท็กซัส
| โปรเซสเซอร์หลัก: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 150MHz |
| ความเร็ว: | CANbus, EBI/EMI, McBSP, SCI, SPI, UART/USART |
S6E2CCAL0AGL2000A IC MCU 32BIT 2MB FLASH 216LQFP เทคโนโลยีอินฟินิออน
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M4F |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 200MHz |
TMS320F28335ZJZA IC MCU หน่วยไมโครคอนโทรลเลอร์ 32BIT 512KB FLASH 176BGA เครื่องมือเท็กซัส
| โปรเซสเซอร์หลัก: | C28x |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 150MHz |

