ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
S-1212B33-E8T1U IC REG LINEAR 3.3V 250MA 8HSOPA ABLIC Inc.
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
ADP125ACPZ-R7 IC REG LIN POS ADJ 500MA 8LFCSP อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับ |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
MP2004DJ-DD-LF-Z IC REG LIN 1.85V/1.85V
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จํานวนผู้กํากับ: | 2 |
ADP151ACBZ-2.5-R7 IC REG LINEAR 2.5V 200MA 4WLCSP อานาล็อกอุปกรณ์อินค
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
LT3023EMSE#TRPBF IC REG LINEAR POS ADJ 10MSOP อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับ |
| จํานวนผู้กํากับ: | 2 |
R5F10Y17ASP#50 IC MCU 16BIT 4KB FLASH 10LSSOP Renesas Electronics America Inc
| โปรเซสเซอร์หลัก: | RL78 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 16 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |
ATSAMDA1E15B-MBT IC MCU 32BIT 32KB FLASH 32VQFN เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M0+ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 48MHz |
MB91F362APFVS-G IC MCU 32BIT 512KB FLASH 208QFP เทคโนโลยี Infineon
| โปรเซสเซอร์หลัก: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 64MHz |
| ความเร็ว: | CANbus, I2C, Serial I/O, UART/USART |
XS1-U16A-128-FB217-C10 IC MCU 32BIT 128KB SRAM 217FBGA XMOS
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอ็กซ์คอร์ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 32 บิต 16 คอร์ |
| ความเร็ว: | 1,000MIPS |
MSP430P325IFN IC MCU 16BIT 16KB OTP 68PLCC เครื่องมือเท็กซัส
| โปรเซสเซอร์หลัก: | 16 บิต |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8MHz |
| ความเร็ว: | ยูอาร์ท/USART |

