ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
AT89C5130A-PUTUM IC MCU 8BIT 16KB FLASH 32QFN เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | 80C51 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 48MHz |
ST7FLIT15BY1M6 IC MCU 8BIT 4KB FLASH 16SOIC STMicroelectronics
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ST7 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 8MHz |
NCP694D08HT1G IC REG LINEAR 0.8V 1A SOT89-5 บนครึ่ง
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
MIC5528-3.3YMT-TR IC REG LINEAR 3.3V 500MA เทคโนโลยีไมโครชิป 6TDFN
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
RT9053AZQW IC REG LIN POS ADJ 400MA 6WDFN เรคเทค สหรัฐอเมริกา Inc.
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับ |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
เครื่องผสมโมดูล RF IC ที่ใช้งานได้จริง AD831APZ-REEL7 500MHZ DWN CONV 20PLCC
| ประเภท RF: | เอชเอฟ, วีเอชเอฟ |
|---|---|
| ความถี่: | 500MHz |
| จำนวนเครื่องผสม: | 1 |
MC68332AVEH16 IC MCU 32BIT ROMLESS 132PQFP แผ่นครึ่งประสาทแบบฟรีสเกล
| โปรเซสเซอร์หลัก: | CPU32 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 16MHz |
ATTINY40-SU IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20SOIC Atmel
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอวีอาร์ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 12MHz |
PIC16F18313-E/RF IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 8UDFN เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | รูป |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 32MHz |
MKL25Z32VFT4 IC MCU 32BIT 32KB FLASH 48QFN N✖P USA Inc
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M0+ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 48MHz |

