ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
ST72F262G1M6TR IC MCU 8BIT 4KB FLASH 28SOIC STMicroelectronics
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ST7 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 16MHz |
R4F2153VBR25KDV IC MCU 16BIT 512KB FLSH 112LFBGA Renesas Electronics America Inc
| โปรเซสเซอร์หลัก: | H8S/2600 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 16 บิต |
| ความเร็ว: | 25MHz |
STM32L011F4U6TR IC MCU 32BIT 16KB FLASH 20UFQFPN STMicroelectronics
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M0+ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 32MHz |
STM32L452REY6TR IC MCU 32BIT 512KB FLASH 64WLCSP STMicroelectronics
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M4 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 80MHz |
STM32F446ZCH6 IC MCU 32BIT 256KB FLASH 144BGA STMicroelectronics
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M4 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 180MHz |
LP5990TMX-3.6/NOPB IC REG LINEAR 3.6V 200MA 4DSBGA เครื่องมือเท็กซัส
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
HMC363S8GE IC FREQ DIVIDER DC-12GHZ 8SMD อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| หน้าที่: | พรีสเกลเลอร์ |
|---|---|
| ความถี่: | 0Hz ~ 12GHz |
| ประเภท RF: | จุดประสงค์ทั่วไป |
HMC460LC5 IC RF AMP GPS 0HZ-20GHZ 32CSMT อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ความถี่: | 0Hz ~ 20GHz |
|---|---|
| P1dB: | 16dBm |
| ได้รับ: | 14dB |
HMC516LC5 IC RF AMP GPS 9GHZ-18GHZ 32QFN Analog Devices Inc.
| ความถี่: | 9GHz ~ 18GHz |
|---|---|
| P1dB: | 14dBm |
| ได้รับ: | 20.5dB |
HMC578LC3B IC MULTIPLIER X2 BB 12SMD อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| หน้าที่: | ตัวคูณความถี่ |
|---|---|
| ความถี่: | 23GHz ~ 33GHz |
| ประเภท RF: | DBS VSAT |

