ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
HMC1118LP3DE IC RF SWITCH SPDT 13GHZ 16LFCSP อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภท RF: | VSAT |
|---|---|
| โทโพโลยี: | ดูดซับ |
| วงจร: | สพท |
HMC641LP4ETR IC RF SWITCH SP4T 20GHZ 24QFN อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภท RF: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| โทโพโลยี: | ดูดซับ |
| วงจร: | SP4T |
AP7365-18YRG-13 IC REG LIN 1.8V 600MA SOT89R-3 ไดโอเดส
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
ADRF5019BCPZN IC RF SWITCH SPDT 13GHZ 16LFCSP อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภท RF: | VSAT |
|---|---|
| โทโพโลยี: | ดูดซับ |
| วงจร: | สพท |
ADRF5020BCCZN IC RF SWITCH SPDT 30GHZ 20LGA อานาล็อกอุปกรณ์อินค
| ประเภท RF: | VSAT |
|---|---|
| โทโพโลยี: | ดูดซับ |
| วงจร: | สพท |
HMC587LC4B IC OSC VCO WIDEBAND 24SMD Analog Devices Inc.
| หน้าที่: | VCO, แอมป์บัฟเฟอร์ |
|---|---|
| ความถี่: | 5GHz ~ 10GHz |
| ประเภท RF: | เรดาร์ |
ADRF5027BCCZN-R7 IC RF SWITCH SPDT 44GHZ 20LGA อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภท RF: | VSAT |
|---|---|
| โทโพโลยี: | ดูดซับ |
| วงจร: | สพท |
ADRF5045BCCZN-R7 IC RF SWITCH SP4T 30GHZ 24LGA อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภท RF: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| โทโพโลยี: | ดูดซับ |
| วงจร: | SP4T |
MCF53013CQT240 IC MCU 32BIT ROMLESS 208LQFP แผ่นครึ่งประสาทขนาดอิสระ
| โปรเซสเซอร์หลัก: | โคลด์ไฟร์ V3 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 240MHz |
ATTINY26-16PC IC MCU 8BIT 2KB FLASH 20DIP แอตเมล
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอวีอาร์ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 16MHz |

