ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
SOC CORTEX-A9 ชิปวงจรรวม 667MHZ XC7Z010-1CLG400C 400BGA AMD
| สถาปัตยกรรม: | มจร., FPGA |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์หลัก: | Dual ARM® Cortex®-A9 MPCore™ พร้อม CoreSight™ |
| ขนาดแฟลช: | - |
วงจรรวมอินเทอร์เฟส 3.3V ที่ใช้งานได้จริง KSZ9031RNXCA 48QFN Microchip Technology
| พิมพ์: | เครื่องรับส่งสัญญาณ |
|---|---|
| มาตรการ: | อีเธอร์เน็ต |
| จำนวนไดรเวอร์/ตัวรับสัญญาณ: | 4/4 |
ไมโครโปรเซสเซอร์วงจรรวม 454MHZ, I.MX23 169MAPBGA MCIMX233DJM4C
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM926EJ-S |
|---|---|
| จำนวนคอร์/ความกว้างบัส: | 1 คอร์ 32 บิต |
| ความเร็ว: | 454MHz |
อะเรย์ประตูทางการแพทย์อุตสาหกรรม IC, EP4CE6E22C8N ส่วนประกอบวงจรรวม
| จำนวน LABs/CLB: | 392 |
|---|---|
| จำนวนองค์ประกอบลอจิก/เซลล์: | 6272 |
| บิต RAM ทั้งหมด: | 276480 |
วงจรรวมไมโครคอนโทรลเลอร์ 150MHz 512KB TMS320F28335PGFA 176LQFP
| โปรเซสเซอร์หลัก: | C28x |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 150MHz |
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
| วงจรสวิตช์: | สพท |
|---|---|
| วงจรมัลติเพล็กเซอร์/ดีมัลติเพล็กเซอร์: | 2:1 |
| จำนวนวงจร: | 2 |
TSB41AB1PAP อินเทอร์เฟซวงจรรวม Surface Mount HALF 2/2 64HTQFP
| พิมพ์: | เครื่องรับส่งสัญญาณ |
|---|---|
| มาตรการ: | IEEE 1394 |
| จำนวนไดรเวอร์/ตัวรับสัญญาณ: | 2/2 |
ชิป IC HDMI 3.3V ที่ตั้งโปรแกรมได้, ชิปวงจรรวม TDP158RSBR
| แอพพลิเคชั่น: | เอชดีเอ็มไอ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | - |
| โวลเตจ-ซัพพลาย: | 3.3V |
เซนเซอร์อุณหภูมิวงจรรวมที่มีความแม่นยำที่ตั้งโปรแกรมได้ ICM-20948 COMPI2C SPI
| ประเภทเซ็นเซอร์: | มาตรความเร่ง, ไจโรสโคป, แมกนีโตมิเตอร์, 9 แกน |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต: | I²C, SPI |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 85°C |
ADAU1701JSTZ ชิปวงจรรวม AUDIO PROC 2ADC/4DAC 48-LQFP
| พิมพ์: | ซิกม่า |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ: | I²C, SPI |
| อัตรานาฬิกา: | 50MHz |

