ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
RS422 RS485 Ethernet Transceiver IC, SN65HVD72DGKR วงจรรวมอิเล็กทรอนิกส์
| พิมพ์: | เครื่องรับส่งสัญญาณ |
|---|---|
| มาตรการ: | RS422, RS485 |
| จำนวนไดรเวอร์/ตัวรับสัญญาณ: | 1/1 |
Active IC วงจรรวม FPGA XC7K325T-2FFG900I 900-BBGA อเนกประสงค์
| จำนวน I/O: | 500 |
|---|---|
| โวลเตจ-ซัพพลาย: | 0.97V~1.03V |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 100°C (TJ) |
ไอซีไมโครคอนโทรลเลอร์ภายในแกนเดี่ยว, ชิปวงจรรวม STM32F072CBT6
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M0 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 48MHz |
อินเทอร์เฟซ 3V-5.5V วงจรรวม ISO1050DUBR IC TXRX/ISO HALF 1/1 8SOP
| พิมพ์: | ตัวรับส่งสัญญาณแยก |
|---|---|
| มาตรการ: | สามารถโดยสารรถประจำทาง |
| จำนวนไดรเวอร์/ตัวรับสัญญาณ: | 1/1 |
Multiscene FPGA วงจรรวม Surface Mount XC7K325T-2FFG900I 500 I/O
| จำนวน LABs/CLB: | 25475 |
|---|---|
| จำนวนองค์ประกอบลอจิก/เซลล์: | 326080 |
| บิต RAM ทั้งหมด: | 16404480 |
วงจรรวม FPGA ที่ใช้งานได้จริง XC5VLX50-1FFG324C IC FPGA 220 I/O 324FCBGA AMD
| จำนวน LABs/CLB: | 3600 |
|---|---|
| จำนวนองค์ประกอบลอจิก/เซลล์: | 46080 |
| บิต RAM ทั้งหมด: | 1769472 |
วงจรรวม FPGA 1.15V-1.25V EP4CE6F17C8N 179 I/O 256FBGA Intel
| จำนวน LABs/CLB: | 392 |
|---|---|
| จำนวนองค์ประกอบลอจิก/เซลล์: | 6272 |
| บิต RAM ทั้งหมด: | 276480 |
วงจรรวม 800MHz FPGA ที่ทนทาน 5CEFA9F23I7N 224 I/O 484FBGA Intel
| จำนวน LABs/CLB: | 113560 |
|---|---|
| จำนวนองค์ประกอบลอจิก/เซลล์: | 301000 |
| บิต RAM ทั้งหมด: | 14251008 |
IC ตัวรับส่งสัญญาณไร้สายอีเธอร์เน็ตที่ทนทาน, วงจรรวมชิป KSZ9031RNXIC
| มาตรการ: | อีเธอร์เน็ต |
|---|---|
| จำนวนไดรเวอร์/ตัวรับสัญญาณ: | 4/4 |
| ดูเพล็กซ์: | เต็ม |
วงจรรวมความถี่วิทยุ Bluetooth TXRX MCU NRF52832-QFAA-R 48VFQFN
| พิมพ์: | TxRx + MCU |
|---|---|
| ตระกูล RF/มาตรฐาน: | บลูทูธ, ISM ทั่วไป > 1GHz |
| มาตรการ: | บลูทูธ v5.3 |

