ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
PMIC ยานยนต์ลัดวงจรบวก, วงจรรวมการจัดการพลังงาน L200CV
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต: | ปรับ |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
VNC1L-1A-REEL อินเทอร์เฟซ วงจรรวม 25mA 480Mb/S 48LQFP FTDI
| มาตรการ: | ยูเอสบี |
|---|---|
| การทำงาน: | ผู้ควบคุม |
| อินเตอร์เฟซ: | SPI, UART |
ชิป AMP คลาส D ที่ใช้งานได้จริง 26V, แอมพลิฟายเออร์วงจรรวม TPA3118D2DAPR
| พิมพ์: | คลาส D |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต: | 2 แชนเนล (สเตอริโอ) |
| กำลังขับสูงสุด x ช่อง @ โหลด: | 30W x 2 @ 8โอห์ม |
ชิป AMP เสียงที่เสถียรที่ใช้งานอยู่, วงจรขยายเสียงวงจรรวม TPA3116D2DADR
| พิมพ์: | คลาส D |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต: | 2 แชนเนล (สเตอริโอ) |
| กำลังขับสูงสุด x ช่อง @ โหลด: | 50W x 2 @ 4 โอห์ม |
ชิปแอมพลิฟายเออร์โมโนคลาส D ที่ใช้งานได้จริง, วงจรรวมแอมพลิฟายเออร์ IRS2092STRPBF
| พิมพ์: | คลาส D |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต: | 1 ช่อง (โมโน) |
| กำลังขับสูงสุด x ช่อง @ โหลด: | - |
อินเทอร์เฟซ USB UART วงจรรวม FT232RL-REEL FS SERIAL 28-SSOP FTDI
| มาตรการ: | ยูเอสบี |
|---|---|
| การทำงาน: | บริดจ์, USB เป็น UART |
| อินเตอร์เฟซ: | ยูอาร์ที |
Surface Mount Interface วงจรรวม ADM3053BRWZ-REEL7 IC TXRX/ISO 1/1 20SOIC
| พิมพ์: | ตัวรับส่งสัญญาณแยก |
|---|---|
| มาตรการ: | สามารถโดยสารรถประจำทาง |
| จำนวนไดรเวอร์/ตัวรับสัญญาณ: | 1/1 |
Surface Mount วงจรรวม FPGA XC6SLX25T-2CSG324C 190 I/O 324CSBGA AMD
| จำนวน LABs/CLB: | พ.ศ. 2422 |
|---|---|
| จำนวนองค์ประกอบลอจิก/เซลล์: | 24051 |
| บิต RAM ทั้งหมด: | 958464 |
2.4V-3.6V MCU วงจรรวมที่ตั้งโปรแกรมได้ STM32F030K6T6 32LQFP
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M0 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 48MHz |
IC ไมโครคอนโทรลเลอร์เหนี่ยวนำ 8 บิต 4KB, วงจรรวมพื้นฐาน ATTINY44A-SSU
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอวีอาร์ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |

