ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
ADM823TYKSZ-R7 IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC70-5 อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 3.08V |
AD8542 ARMZ-REEL IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8MSOP อานาล็อกอุปกรณ์อินค
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 2 |
| ประเภทผลิต: | ราวต่อราง |
APX811-31UG-7 IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT143 ไดโอเดสรวม
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 3.08V |
APX823-23W5G-7 IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT25 ไดโอเดสรวม
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.25V |
ISL88041IBZ-T IC SUPERVISOR 4 CHANNEL 8SOIC เรเนซัส อิเล็กทรอนิกส์ อเมริกา อินค
| ประเภท: | หัวหน้างานหลายแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 4 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | ปรับ/เลือกได้ |
APX803D-29SRG-7 IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23R ไดโอเดสรวม
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.93V |
ATTINY13A-PU MCU ไมโครคอนโทรลเลอร์ยูนิต 8 บิต 1KB FLASH 8DIP เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอวีอาร์ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |
HI-8585PST ARINC 429 Line Driver 2TX 100Kbps 8-pin PLASTIC ESOIC - NB HOLT
| Mfr: | HOLT |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | 8-SOIC |
| อุณหภูมิ: | -55°C ถึง +125°C |
STM32H750VBT6 ยูนิตไมโครคอนโทรลเลอร์ MCU 32BIT 128KB FLASH 100LQFP STMicroelectronics
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M7 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 480MHz |
การจัดการพลังงาน PMIC 2.3V-36V, ไมโครคอนโทรลเลอร์ 48-HTSSOP O3853QDCARQ1
| อุณหภูมิในการทำงานต่ำสุด:: | - 40 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงานสูงสุด:: | + 125 ซ |
| คุณสมบัติ:: | เออีซี-คิว100 |

