ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
PIC16F882-I/SP IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 28SPDIP เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | รูป |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |
STM32F373VCH6 ไอซี MCU 32BIT 256KB FLSH 100UFBGA STไมโครอิเล็กทรอนิกส์
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M4 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 72MHz |
MC68HC705C8AB IC MCU 8BIT 8KB OTP 42DIP เซมคอนดักเตอร์ขนาดอิสระ
| โปรเซสเซอร์หลัก: | HC05 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 2.1MHz |
MC908QY4ACDTE IC MCU 8BIT 4KB FLASH 16TSSOP แผ่นครึ่งประสาทแบบฟรีสเกล
| โปรเซสเซอร์หลัก: | HC08 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 8MHz |
MAX16910CATA8/V+T IC REG LIN POS ADJ 200MA 8TDFN Analog Devices Inc./แม็กซิมอินเทกรีเต็ด
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับได้ (คงที่) |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
ADP1708ARDZ-R7 IC REG LINEAR POS ADJ 1A 8SOIC อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับ |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
MAX16058ATA31+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8TDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 3.075V |
MAX16055HAUB+ IC SUPERVISOR 6 CHANNEL 10UMAX Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | หัวหน้างานหลายแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 6 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 6 การผสมผสานขั้นต่ําที่เลือกได้ |
MAX708MJA/883B IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8CERDIP Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 4.4V |
LM324DR IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SOIC เครื่องมือเท็กซัส
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 4 |
| ประเภทผลิต: | - |

