ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
BA33BC0T IC REG LINEAR 3.3V 1A TO220FP โรมเซมีคอนดักเตอร์
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
LM324PWR IC OPAMP GP 4 วงจร 14TSSOP เครื่องมือเท็กซัส
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 4 |
| ประเภทผลิต: | - |
SIM6822M IC BRIDGE DRIVER PAR 40DIP Sanken Electric USA Inc.
| ประเภทมอเตอร์ - สเต็ปเปอร์: | - |
|---|---|
| ประเภทมอเตอร์ - AC, DC: | กระแสตรงไร้แปรงถ่าน (BLDC) |
| การทำงาน: | คนขับรถ |
Z8F6421AN020SG ไอซี MCU 8BIT 64KB แฟลช 44QFP Zilog
| โปรเซสเซอร์หลัก: | eZ8 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |
CY8C27543-24AXI IC MCU 8BIT 16KB FLASH 44TQFP เทคโนโลยี Infineon
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอ็ม8ซี |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 24MHz |
XC6227C331PR-G IC REG LINEAR 3.3V 700MA SOT89-5 โทเร็กซ์ เซมคอนดักเตอร์ จํากัด
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
MP2104DJ-LF-Z IC REG BUCK ADJ 600MA TSOT23-5 โมโนลิธิค เพาเวอร์ ซิสติมส์ อินค
| หน้าที่: | หลีกทาง |
|---|---|
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
| โทโพโลยี: | เจ้าชู้ |
LM2904DGKR IC OPAMP GP 2 วงจร 8VSSOP เครื่องมือเท็กซัส
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 2 |
| ประเภทผลิต: | ผลักดึง |
CY8C27243-24PVXI IC MCU 8BIT 16KB FLASH 20SSOP เทคโนโลยี Infineon
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอ็ม8ซี |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 24MHz |

