ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
Z8F043APH020EG IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20DIP ซิล็อก
| โปรเซสเซอร์หลัก: | eZ8 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |
LM358DT IC OPAMP GP 2 วงจร 8SOIC STMicroelectronics
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 2 |
| ประเภทผลิต: | - |
THS4520RGTT IC OPAMP DIFF 1 วงจร 16VQFN เครื่องมือเท็กซัส
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | ดิฟเฟอเรนเชียล |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 1 |
| ประเภทผลิต: | ดิฟเฟอเรนเชียล ราวต่อราง |
BA10324AF-E2 IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SOP โรห์มเซมีคอนดักเตอร์
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 4 |
| ประเภทผลิต: | - |
LPC1774FBD208,551 IC MCU 32BIT 128KB แฟลช 208LQFP N✖P USA Inc.
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M3 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 120MHz |
L298N IC HALF BRIDGE DRVR 15MULTIWATT STไมโครอิเล็กทรอนิกส์
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | ฮาล์ฟบริดจ์ (4) |
|---|---|
| แอพพลิเคชั่น: | มอเตอร์กระแสตรง, รีเลย์, โซลินอยด์, สเต็ปเปอร์มอเตอร์ |
| อินเตอร์เฟซ: | ตรรกะ |
PIC32MX130F128L-I/PT IC MCU 32BIT 128KB FLASH 100TQFP เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | MIPS32® M4K™ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 40MHz |
MC9S12E64CPVE IC MCU 16BIT 64KB FLASH 112LQFP N✖P USA Inc
| โปรเซสเซอร์หลัก: | HCS12 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 16 บิต |
| ความเร็ว: | 25MHz |
PIC32MX430F064L-I/TL IC MCU 32BIT 64KB FLASH 124VTLA เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | MIPS32® M4K™ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 80MHz |
EFM8BB21F16G-C-QSOP24R IC MCU 8BIT 16KB FLASH 24QSOP ห้องปฏิบัติการซิลิคอน
| โปรเซสเซอร์หลัก: | CIP-51 8051 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 50MHz |

