ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
Z8F6423FT020SG IC MCU 8BIT 64KB แฟลช 80QFP Zilog
| โปรเซสเซอร์หลัก: | eZ8 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |
AP2111MP-3.3TRG1 IC REG LINEAR 3.3V 600MA 8PSOP ไดโอเดส จํากัด
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
TPS54327DDAR IC REG BUCK ปรับ 3A 8SOPWR เครื่องมือเท็กซัส
| หน้าที่: | หลีกทาง |
|---|---|
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
| โทโพโลยี: | เจ้าชู้ |
TPS54610PWPR IC REG BUCK ADJ 6A 28HTSSOP เครื่องมือเท็กซัส
| หน้าที่: | หลีกทาง |
|---|---|
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
| โทโพโลยี: | เจ้าชู้ |
AD8542ARZ-REEL7 IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 2 |
| ประเภทผลิต: | ราวต่อราง |
TL7705AIDR IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8SOIC เครื่องมือเท็กซัส
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 4.55V |
Z8F0431QJ020SG ไอซี MCU 8BIT 4KB แฟลช 28QFN Zilog
| โปรเซสเซอร์หลัก: | eZ8 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |
Z8F0822SJ020SG ไอซี MCU 8BIT 8KB แฟลช 28SOIC Zilog
| โปรเซสเซอร์หลัก: | eZ8 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |
PIC16F1503T-I/ST IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 14TSSOP เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | รูป |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |

