ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
DS1233AZ-10+T&R IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT223-3 Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.88V |
PT7M6122NLTA3EX IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-3 ไดโอเดสรวม
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.2V |
MAX16000ETC+ IC SUPERVISOR 4 CHANNEL 12TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | หัวหน้างานหลายแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 4 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | ปรับ/เลือกได้ |
MCF51JM32EVLK IC MCU 32BIT 32KB FLASH 80LQFP เซมคอนดักเตอร์ขนาดอิสระ
| โปรเซสเซอร์หลัก: | โคลด์ไฟร์ V1 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 50MHz |
MCP1827T-3302E/ET IC REG LINEAR 3.3V 1.5A 5DDPAK เทคโนโลยีไมโครชิป
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
AS1353-18-T IC REG LINEAR 1.8V 150MA SOT23-5 ams-OSRAM USA INC.
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
TL084CPT IC OPAMP JFET 4 วงจร 14TSSOP STMicroelectronics
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | เจ-เฟต |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 4 |
| ประเภทผลิต: | - |
MAX9939AUB+T IC OPAMP PGA 2 CIRC 10UMAX/USOP Analog Devices Inc./Maxim Integrated สูตรที่ใช้ในระบบออนไลน์
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | กำไรที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 2 |
| ประเภทผลิต: | ดิฟเฟอเรนเชียล |
MC705C8ACPBE IC MCU 8BIT 8KB OTP 44LQFP อนุภาคประสาท
| โปรเซสเซอร์หลัก: | HC05 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 2.1MHz |
7025S20PF IC SRAM 128KBIT PARALLEL 100TQFP รีเนเซส อิเล็กทรอนิกส์ อเมริกา
| ประเภทหน่วยความจำ: | ระเหย |
|---|---|
| รูปแบบหน่วยความจำ: | แรม |
| เทคโนโลย: | SRAM - พอร์ตคู่, อะซิงโครนัส |

