ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
DS80C310+FCG IC MCU 8BIT ROMLESS 44TQFP ดัลลัสเซมีคอนดักเตอร์
| โปรเซสเซอร์หลัก: | 8051 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 25MHz |
CY8C21434-24LTXI IC MCU 8BIT 8KB FLASH 32QFN เทคโนโลยี Infineon
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอ็ม8ซี |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 24MHz |
EFM8BB10F8G-A-SOIC16R IC MCU 8BIT 8KB FLASH 16SOIC ซิลิคอนแล็บ
| โปรเซสเซอร์หลัก: | CIP-51 8051 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 25MHz |
CY8C21434-24LTXIKA IC MCU 8BIT 8KB FLASH 32QFN ไซเปรสเซมคอนดักเตอร์คอร์ป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอ็ม8ซี |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 24MHz |
SPC5645BF0VLT1R IC MCU 32BIT 2MB แฟลช 208TQFP N✖P USA Inc.
| โปรเซสเซอร์หลัก: | e200z4d |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 120MHz |
MP2162GQH-P IC REG BUCK ปรับ 2A 8QFN ระบบพลังงานโมโนลิธิค
| หน้าที่: | หลีกทาง |
|---|---|
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
| โทโพโลยี: | เจ้าชู้ |
ISL8033IRZ-T7A IC REG BUCK ADJ 3A DL 24QFN เรเนซัส อิเล็กทรอนิกส์ อเมริกา อินค
| หน้าที่: | หลีกทาง |
|---|---|
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
| โทโพโลยี: | เจ้าชู้ |
OPA2277AIDRMT IC OPAMP GP 2 วงจร 8VSON เครื่องมือเท็กซัส
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 2 |
| ประเภทผลิต: | - |
CAT1021WI-30-GT3 IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8SOIC บนซามิ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 3V |
ADM1184ARMZ IC SUPERVISOR 4 CHANNEL 10MSOP อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภท: | ซีเควนเซอร์ |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 4 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | ปรับ/เลือกได้ |

