ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
MIC2215-PPMYML-TR IC REG LINEAR 3V/3V/2.8V 16MLF เทคโนโลยีไมโครชิป
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 3 |
HMC536LP2 IC RF SWITCH SPDT 6GHZ 6DFN อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภท RF: | เซลลูลาร์ |
|---|---|
| โทโพโลยี: | - |
| วงจร: | สพท |
HMC698LP5E IC SYNTHESIZER 7GHZ INT-N 32-QFN อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภท: | - |
|---|---|
| PLL: | ไม่ |
| หน่วยงาน: | นาฬิกา |
Z8F0431QH020SG IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20QFN Zilog
| โปรเซสเซอร์หลัก: | eZ8 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |
ADUC834BSZ IC MCU 8BIT 62KB FLASH 52MQFP อานาล็อก ดีวิสส์ อินค
| โปรเซสเซอร์หลัก: | 8052 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 12.58MHz |
TLV70533YFFR IC REG LINEAR 3.3V 200MA 4DSBGA เครื่องมือเท็กซัส
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
HMC732LC4B IC OSC VCO W/BUFFER AMP 24SMD Analog Devices Inc.
| หน้าที่: | VCO, แอมป์บัฟเฟอร์ |
|---|---|
| ความถี่: | 6GHz ~ 12GHz |
| ประเภท RF: | เรดาร์ |
HMC1118LP3DE IC RF SWITCH SPDT 13GHZ 16LFCSP อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภท RF: | VSAT |
|---|---|
| โทโพโลยี: | ดูดซับ |
| วงจร: | สพท |
HMC641LP4ETR IC RF SWITCH SP4T 20GHZ 24QFN อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ประเภท RF: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| โทโพโลยี: | ดูดซับ |
| วงจร: | SP4T |
ADP7157ACPZ-04-R7 IC REG LIN POS ADJ 1.2A 10LFCSP อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับ |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |

