ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
HMC637ALP5E IC RF AMP VSAT 0HZ-6GHZ 32QFN อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ความถี่: | 0Hz ~ 6GHz |
|---|---|
| P1dB: | 29dBm |
| ได้รับ: | 13dB |
HMC788ALP2E IC RF AMP LTE 0HZ-10GHZ 6LFCSP อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| ความถี่: | 0Hz ~ 10GHz |
|---|---|
| P1dB: | 18dBm |
| ได้รับ: | 12dB |
HMC788LP2ETR IC RF AMP GPS 0HZ-10GHZ 6DFN Analog Devices Inc.
| ความถี่: | 0Hz ~ 10GHz |
|---|---|
| P1dB: | 20dBm |
| ได้รับ: | 12dB |
HMC1060LP3E IC REG LINEAR POS ADJ 16QFN อานาล็อก ดีวิสส์ อินค
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับ |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 4 |
C8051F966-B-GM IC MCU 8BIT 32KB FLASH 76DQFN ห้องปฏิบัติการซิลิคอน
| โปรเซสเซอร์หลัก: | 8051 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 25MHz |
LX8382-00CV IC REG LIN POS ADJ 10A TO247-3 บริษัทไมโครเซมี่
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับ |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
ATTINY44V-10MU IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20QFN Atmel
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอวีอาร์ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 10MHz |
SPX3819R2-L/TR IC REG LINEAR POS ADJ 500MA 8DFN แม็กซ์ไลน์เนียร์, Inc.
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับ |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
ZXCL330H5TA IC REG LINEAR 3.3V 150MA SC70-5 ไดโอเดสรวม
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จํานวนผู้กํากับ: | 1 |
LT1963AET-3.3#06PBF IC REG LIN 3.3V 1.5A TO220-5 อานาล็อกอุปกรณ์ Inc.
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |

