ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
CY95F564KNPFT-G111UNERE2 IC MCU 8BIT 20KB FLASH 20TSSOP เทคโนโลยี Infineon
| โปรเซสเซอร์หลัก: | F²MC-8FX |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 16MHz |
ML62Q1540-NNNTBZ0BX IC MCU 16BIT 32KB FLASH 52TQFP โรห์ม เซมคอนดักเตอร์
| โปรเซสเซอร์หลัก: | nX-U16/100 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 16 บิต |
| ความเร็ว: | 25MHz |
HD6417709F80B IC MCU 32BIT ROMLESS เรเนซัส อิเล็กทรอนิกส์ อเมริกา
| โปรเซสเซอร์หลัก: | SH-3 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 80MHz |
STM32H753XIH6 IC MCU 32BIT 2MB FLASH TFBGA STMicroelectronics
| โปรเซสเซอร์หลัก: | ARM® Cortex®-M7 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
| ความเร็ว: | 480MHz |
ATMEGA48P-20MMU IC MCU 8BIT 4KB FLASH 28VQFN Atmel
| โปรเซสเซอร์หลัก: | เอวีอาร์ |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 8 บิต |
| ความเร็ว: | 20MHz |
ATUC64L4U-D3HT IC MCU 32BIT 64KB FLASH 48TLLGA เทคโนโลยีไมโครชิป
| โปรเซสเซอร์หลัก: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 50MHz |
| ความเร็ว: | I²C, SPI, UART/USART, ยูเอสบี |
SPC5777CDK3MMO4 IC MCU 32BIT 8MB FLASH 516MAPBGA N✖P USA Inc.
| โปรเซสเซอร์หลัก: | e200z7 |
|---|---|
| ขนาดแกน: | ไตรคอร์ 32 บิต |
| ความเร็ว: | 264MHz |
CY91F59BCPB-GSE1 IC MCU 32B 2.0625MB FLSH 320PBGA เทคโนโลยี Infineon
| โปรเซสเซอร์หลัก: | แกนเดี่ยว 32 บิต |
|---|---|
| ขนาดแกน: | 128MHz |
| ความเร็ว: | CANbus, CSIO, EBI/EMI, LINbus, SPI, UART/USART |
วงจรรวมการจัดการพลังงานเอาท์พุตที่สามารถปรับได้ REG BUCK ADJ 1.5A 10MSOP TPS54160DGQR
| การทำงาน: | หลีกทาง |
|---|---|
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
| โทโพโลยี: | เจ้าชู้ |
TDA7294S ชิป IC ขยายเสียง 1 ช่องพร้อมปิดเสียงและสแตนด์บาย
| ประเภทเอาต์พุต: | 1 ช่อง (โมโน) |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด x ช่อง @ โหลด: | 100W x 1 @ 8โอห์ม |
| โวลเตจ-ซัพพลาย: | ±12V ~ 45V |

