ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
IC จัดการพลังงานดิจิทัล 3A ที่ใช้งานได้จริง TPS54331DR 8SOIC Texas Instruments
| การทำงาน: | หลีกทาง |
|---|---|
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
| โทโพโลยี: | เจ้าชู้ |
100W Monolithic Amplifier IC Chip TDA7294V 15MULTIWATT STMicroelectronics
| พิมพ์: | คลาส เอบี |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต: | 1 ช่อง (โมโน) |
| กำลังขับสูงสุด x ช่อง @ โหลด: | 100W x 1 @ 8โอห์ม |
ชิป Array Gate สำหรับรถยนต์, XC6SLX9-2TQG144C Surface Mount IC
| จำนวน LABs/CLB: | 715 |
|---|---|
| จำนวนองค์ประกอบลอจิก/เซลล์: | 9152 |
| บิต RAM ทั้งหมด: | 589824 |
ทนทาน 1MBit/s Digital Electronics IC , HCPL2531 เอาท์พุตออปโตคัปเปลอร์ 2-E Onsemi
| จำนวนช่อง: | HCPL2531 |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ADC, DAC, PLL เป็นต้น |
| การทำงาน: | ลอจิก หน่วยความจำ ไมโครคอนโทรลเลอร์ ฯลฯ |
PMIC IC อเนกประสงค์ , TPS54260QDGQRQ1 REG BUCK ADJ 2.5A 10MSOP
| การทำงาน: | หลีกทาง |
|---|---|
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
| โทโพโลยี: | เจ้าชู้ |
VNI4140KTR วงจรรวมการจัดการพลังงาน PWR DRVR N-CHAN PWRSSO24 STMicroelectronics
| ประเภทสวิตช์: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จำนวนเอาต์พุต: | 4 |
| อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต: | 1:1 |
วงจรรวมการจัดการพลังงาน 132kHz ที่ทนทาน LNK364PN SWITCH FLYBACK 8DIP การรวมพลังงาน
| การแยกเอาต์พุต: | โดดเดี่ยว |
|---|---|
| สวิตช์ภายใน: | ใช่ |
| แรงดัน - พังทลาย: | 700V |
28EDIP IC นาฬิกาและเวลาจริง DS1286 IC นาฬิกาเรียลไทม์
| พิมพ์: | นาฬิกา/ปฏิทิน |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | นาฬิกาปลุก, Leap Year, Square Wave Output, SRAM, Watchdog Timer |
| ขนาดหน่วยความจำ: | 50 บ |
MAX9636AXT+T เครื่องขยายเสียง IC ชิป GP 1 วงจร SC70-6
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | จุดประสงค์ทั่วไป |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 1 |
| ประเภทผลิต: | ราวต่อราง |
TOP223YN 50W Power Management ICs ออฟไลน์ SW MULT TOP TO220-3 Power Integrations
| การแยกเอาต์พุต: | โดดเดี่ยว |
|---|---|
| สวิตช์ภายใน: | ใช่ |
| แรงดัน - พังทลาย: | 700V |

