ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
TLV76750DRVR IC REG LINEAR 5V 1A 6WSON เครื่องมือเท็กซัส
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
TPS61021ADSGR IC REG BOOST ปรับ 3A 8WSON เครื่องมือเท็กซัส
| หน้าที่: | ก้าวขึ้น |
|---|---|
| การตั้งค่าผลิต: | สะสม |
| โทโพโลยี: | เพิ่ม |
LNK306PN IC ออฟไลน์สวิตช์ MULT TOP 8DIP การผสานรวมพลังงาน
| การแยกเอาต์พุต: | ไม่โดดเดี่ยว |
|---|---|
| สวิตช์ภายใน: | ใช่ |
| แรงดัน - พังทลาย: | 700V |
LNK304GN IC OFFLINE SWITCH MULT TOP 8SMD การรวมพลังงาน
| การแยกเอาต์พุต: | ไม่โดดเดี่ยว |
|---|---|
| สวิตช์ภายใน: | ใช่ |
| แรงดัน - พังทลาย: | 700V |
LNK306GN IC ออฟไลน์สวิตช์ MULT TOP 8SMD การรวมพลังงาน
| การแยกเอาต์พุต: | ไม่โดดเดี่ยว |
|---|---|
| สวิตช์ภายใน: | ใช่ |
| แรงดัน - พังทลาย: | 700V |
MAX743CWE+ IC REG BCK BST PROG 2A DL 16SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| หน้าที่: | ก้าวขึ้น |
|---|---|
| การตั้งค่าผลิต: | บวกและลบ (รางคู่) |
| โทโพโลยี: | เพิ่ม Buck-Boost |
MAX680CPA+ IC REG CHARGE PUMP 2VIN 8DIP Analog Devices Inc./แม็กซิมอินทรีเกรด
| หน้าที่: | อัตราส่วน |
|---|---|
| การตั้งค่าผลิต: | บวกและลบ (รางคู่) |
| โทโพโลยี: | ปั๊มชาร์จ |
MAX793SCSE+ IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 16SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | วงจรสำรองแบตเตอรี่ |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.925V |
MAX8880EUT+T IC REG LINEAR POS ADJ 200MA SOT6 อานาล็อก ดีวิสส์ อินค./แม็กซิม อินเตรเกรด
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ปรับ |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
MAX4232AKA+T IC CMOS 2 CIRCUIT SOT23-8 Analog Devices Inc./Maxim Integrated บริษัทผู้ประกอบการ
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | CMOS |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 2 |
| ประเภทผลิต: | ราวต่อราง |

