ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ integrated circuit ic ] การจับคู่ 420 ผลิตภัณฑ์.
MAX6412UK22+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.188V |
MAX6764UT+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-6 Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | ปรับ/เลือกได้ |
MAX6386XS31D3+T IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SC70-4 Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 3.08V |
DS1233-15+ IC SUPERVISOR 1 CHANNEL TO92-3 Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 4.125V |
PT7M7823STAEX IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 ไดโอเดสรวม
| ประเภท: | รีเซ็ตอย่างง่าย / รีเซ็ตการเปิดเครื่อง |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 1 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 2.93V |
MAX16027TP+ IC SUPERVISOR 3 CHANNEL 20TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated สาธารณรัฐ
| ประเภท: | ซีเควนเซอร์ |
|---|---|
| จำนวนแรงดันไฟฟ้าที่ตรวจสอบ: | 3 |
| แรงดัน-เกณฑ์: | 9 การผสมผสานขั้นต่ําที่เลือกได้ |
TLE42712GATMA1 IC REG LINEAR 5V 550MA TO263-7-1 เทคโนโลยีอินฟินิออน
| การกำหนดค่าเอาต์พุต: | เชิงบวก |
|---|---|
| ประเภทผลิต: | ที่ตายตัว |
| จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล: | 1 |
71256SA25YG IC SRAM 256KBIT PARALLEL 28SOJ เรเนซัส อิเล็กทรอนิกส์ อเมริกา อินค
| ประเภทหน่วยความจำ: | ระเหย |
|---|---|
| รูปแบบหน่วยความจำ: | แรม |
| เทคโนโลย: | SRAM - อะซิงโครนัส |
71V424S10YG8 IC SRAM 4MBIT PARALLEL 36SOJ เรเนซัส อิเล็กทรอนิกส์ อเมริกา อินค
| ประเภทหน่วยความจำ: | ระเหย |
|---|---|
| รูปแบบหน่วยความจำ: | แรม |
| เทคโนโลย: | SRAM - อะซิงโครนัส |
MAX4073HAUT+T IC CURRENT SENSE 1 CIRCUIT SOT6 Analog Devices Inc./แม็กซิมอินเทกรีต
| ประเภทเครื่องขยายเสียง: | ความรู้สึกปัจจุบัน |
|---|---|
| จํานวนวงจร: | 1 |
| ประเภทผลิต: | - |

